நடிகை நிக்கி கல்ரானி | Actress Nikki Galrani

நிக்கி கல்ரானி ஓர் இந்தியத் திரைப்பட நடிகை ஆவார். டார்லிங், யாகாவாராயினும் நா காக்க , மரகத நாணயம் உள்ளிட்ட தமிழ்த் திரைப்படங்களில் நடித்துள்ளார். சிந்தி சமூகத்தைச் சார்ந்த இவர் பெங்களூருவில் வசித்து வருகிறார். ஓர் காதல் செய்வீர் திரைப்படத்தில் நடித்த நடிகை சஞ்சனா கல்ரானி இவரது அக்கா.

குடும்பம்

நிக்கி கல்ரானி பெங்களூரில் பிறந்த மனோகர் மற்றும் ரேஷ்மா கல்ரானியின் இளைய மகள் ஆவார். இவர்கள் சிந்தி வம்சாவளியைச் சேர்ந்தவர்கள். இவரின் மூத்த சகோதரி சஞ்சனாவும் ஒரு நடிகையும் ஆவார்.

படிப்பு

நிக்கி கல்ரானி பெங்களூரு பிஷப் காட்டன் பெண்கள் பள்ளியில் கல்வி பயின்றார். அதன்பிறகு பெங்களூரு பிஷப் காட்டன் மகளிர் கிறிஸ்தவக் கல்லூரியில் தனது பி.யூ.சி., பின்னர் பேஷன் டிசைனிங்கில் ஒரு படிப்பை எடுத்தார். அவர் ஒரு டாக்டராக வேண்டும் என்று அவரது பெற்றோரும் சகோதரியும் விரும்பியதால் அவர் பி.யு.சி.யில் விஞ்ஞானம் செய்தார் என்று அவர் கூறினார்,

மாடலிங்

ஆனால் பின்னர் அவர்கள் ஆடை வடிவமைப்பைத் தொடர அனுமதித்தனர். பின்னர் நிக்கி கல்ரானி மாடலிங் செய்தார் மற்றும் பல விளம்பரங்களில் தோன்றினார்.

ஃபேஷன் புகைப்படக் கலைஞர் அப்ரிட் ஷைன் எழுதி இயக்கிய 2014 மலையாள மொழிப் படமான 1983 உடன் நிக்கி கல்ரானி தனது திரைப்பட வாழ்க்கையைத் தொடங்கினார். கதாநாயகனாக முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நிவின் பாலி நடித்தார். இந்த படத்தில் இரண்டாவது கதாநாயகியாக நிக்கி கல்ரானி தோன்றினார்.

திரைப்பட வாழ்க்கை

எதையும் விட கிரிக்கெட்டை நேசிக்கும் ரமேஷனின் (நிவின் பாலி) கிராமத்து பெண்ணும், டீனேஜ் காதலருமான ‘மஞ்சுளா சசிதரன்’ என்ற கதாபாத்திரத்திற்கு அவர் உயிர் கொடுத்தார். சிறந்த அறிமுக நடிகைக்கான பிலிம்பேர், சிமா மற்றும் வனிதா ஆகிய விருதுகளை வென்றார்.

1983 ஆம் ஆண்டில் ஷாம்ஸ் பிலிம்ஸ் என்ற பதாகையின் கீழ் ஷம்சுதீன் தயாரித்தார். இது பாக்ஸ் ஆபிஸில் விமர்சன ரீதியாகவும் வணிக ரீதியாகவும் வெற்றி பெற்றது

நடித்த திரைப்படங்கள்

20141983
 ஓம் சாந்தி ஒசானா
 அஜித்
 ஜம்பு சவாரி
 வெள்ளிமூங்கா
2015டார்லிங்
 இவன் மர்யாதராமன்
 சித்தார்த்தா
 ஒரு செகண்ட் கிளாஸ் யாத்திரை
 யாகாவாராயினும் நா காக்க
 ருத்ர சிம்மாசனம்
 கிருஷ்ணாஸ்டமி
 கோ 2
 ராஜம்மா அட் யாஹூ

வெளி இணைப்புகள்

நடிகை நிக்கி கல்ரானி – Wikipedia

About the author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *