நடிகர் ஆர். ஜே. பாலாஜி | Actor RJ Balaji

ஆர்.ஜே.பாலாஜி (இயற்பெயர்: பாலாஜி பட்டுராஜ்) சென்னையை சேர்ந்த வானொலி ஒலிபரப்பாளர், பாலாஜி பெற்றோர் ராஜேஸ்தானை பூர்வீகமாக கொண்டவர்கள்,ஆர்.ஜே.பாலாஜி தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சி தொகுப்பாளர் மற்றும் நடிகர் ஆவார்.

இவர் பிக் எப்.எம் 92.7ல் ஒலிபரப்பான டேக் இட் ஈசி மற்றும் கிராஸ் டாக் (தற்போது இல்லை) போன்ற நிகழ்ச்சிகளினால் பெரிதும் அறியப்படுகிறார். இவர் தீயா வேலை செய்யனும் குமாரு (2013) மற்றும் வடகறி (2014) ஆகிய திரைபடங்களில் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளார்.

பாலாஜி ஜூன் 20 அன்று பிறந்தார், தமிழ்நாட்டின் சென்னையில் வளர்ந்தார். அவருக்கு நான்கு உடன்பிறப்புகள் உள்ளனர். பாலாஜி 2013 ஆம் ஆண்டில் தி இந்துவுக்கு அளித்த பேட்டியில், சென்னையில் வளர்ந்து வரும் போது 24 வீடுகளையும் 11 பள்ளிகளையும் மாற்றியுள்ளதாகக் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

2006 ஆம் ஆண்டில் குமாரணி மீனா முத்தையா கலைக் கல்லூரியில் பி.எஸ்சி கணினி அறிவியலை முடித்த பின்னர், பாலாஜி கோவையில் அமிர்தா ஸ்கூல் ஆஃப் கம்யூனிகேஷனில் சேர்ந்தார்.

ஏனெனில் பத்திரிகை முதுகலை டிப்ளோமா, என்.டி.டி.வி.யில் பணிபுரிந்த அவரது உறவினரைப் போல ஆக விரும்பினார், ஆனால் அவரது ஹாஸ்டலின் கேண்டீனில் ஒரு அறிக்கையை எழுதும்படி அவரிடம் கேட்கப்பட்டபோது, ​​56 சொற்களின் அறிக்கையில் 47 இலக்கணப் பிழைகள் இருந்தன. இதைத் தொடர்ந்து ஆங்கில பத்திரிகையில் பணிபுரியும் எண்ணத்தைக் கைவிட்டார்.

அந்த நேரத்தில் அவர் ஒரு வானொலி நிலையத்தின் (ரேடியோ மிர்ச்சி கோயம்புத்தூர்) ஒரு செய்தித்தாள் விளம்பரத்தைக் கண்டார், அது ரேடியோ ஜாக்கிகளுக்காக ஆடிஷன் செய்யப்பட்டது, அதற்காக அவர் விண்ணப்பித்தார்.

அப்போது ஆர்.ஜே. என்றால் என்னவென்று அவருக்குத் தெரியாது. இறுதியாக நவம்பர் 2006 இல் ஆர்.ஜே தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டார். பின்னர் அவர் தனது பத்திரிகை படிப்பை முடிக்கவில்லை

பாலாஜி ரேடியோ மிர்ச்சி கோயம்புத்தூரில் ரேடியோ ஜாக்கியாக தனது வாழ்க்கையைத் தொடங்கினார், அங்கு அவர் ஹலோ கோயம்புத்தூர் என்ற மூன்று மணி நேர காலை இயக்கி நிகழ்ச்சியை நடத்தினார், இது சமூக பிரச்சினைகளை கையாண்டது.நான்கு வருடங்களுக்குப் பிறகு அவர் வேலையை விட்டு விலகினார்,

மேலும் அவரது குடும்பத்தினரும் நண்பர்களும் வசித்து வந்த சென்னைக்கு திரும்பினார். அவர் BIG FM 92.7 இல் சேர்ந்தார், ஏனென்றால் அவரின் நான்கு மணி நேர ஸ்லாட்டைத் திட்டமிடவும் வடிவமைக்கவும் அவருக்கு சுதந்திரம் கிடைத்தது.

வேலை நேரத்தில் ஏற்படும் மனச்சோர்விலிருந்து விடுபட டேக் இட் ஈஸி என்ற பெயரில் மாலை நேர நிகழ்ச்சி உருவாக்கப்பட்டது. கிராஸ் டாக் என்ற தலைப்பில் பாலாஜி மற்றொரு பிரிவை உருவாக்கினார்.

டேக் இட் ஈஸியில் எதையும் பற்றி பேச எனக்கு வாய்ப்பு அளித்தது. ஒருமுறை நான் ஒரு ஜோடியுடன் பேசும்போது தீவிரமான ஒன்றைப் பற்றி, கேட்டவர்கள் அதை வேடிக்கையாகக் கண்டனர். கிராஸ் டாக் என்ற நிகழ்ச்சி உருவானது அப்படித்தான்.

கோயம்புத்தூரில் ரேடியோ மற்றும் அதன் அடிப்படைகளை தனக்கு கற்பித்த ரேடியோ மிர்ச்சியின் செந்தில்குமாரை தனது விருப்பமான ஆர்.ஜே என்று பாலாஜி விவரித்தார், மேலும் “நான் இப்போது இருப்பது அவனால் தான்” என்று கூறினார்.

கிராஸ் டாக் இளைஞர்களிடையே மிகவும் பிரபலமானது; பாலாஜி நிகழ்ச்சியின் பல கிளிப்களை சவுண்ட்க்ளூட்டில் பதிவேற்றினார். இணைப்புகள் வைரலாகி, ஒரே வாரத்தில் ஒரு மில்லியனுக்கும் அதிகமான வெற்றிகளைக் கடந்தன.

இந்தியாவைத் தவிர, பெரும்பாலான பதிவிறக்கங்கள் அமெரிக்கா, ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸ், சிங்கப்பூர், சீஷெல்ஸ், ஜெர்மனி மற்றும் ஸ்பெயினில் இருந்தன. இந்த நிகழ்ச்சி அவருக்கு “கிராஸ் டாக் பாலாஜி” என்ற பெயரை பெற்றுத்தந்தது.

டிசம்பர் 2012 இல், ஜசிந்தா சல்தான்ஹாவின் தற்கொலைக்கு பதிலளிக்கும் விதமாக பாலாஜி கிராஸ் டாக் நிறுத்தினார். நவம்பர் 2013 இல், ரூபாய் 120 என்ற நிகழ்ச்சியை தமிழ் திரைப்படத் துறையைச் சேர்ந்த நடிகர்கள் மற்றும் தயாரிப்பாளர்களால் கடுமையாக விமர்சிக்கப்பட்ட பின்னர் நிறுத்தினார்.

பாலாஜி தனது 21 வயதில் திருமணம் செய்து கொண்டார், அவருக்கு மகந்த் மற்றும் ஆரியன் என்ற இரண்டு மகன்கள் உள்ளனர். சமூக சேவைகளை தீவிரமாகச் செய்யத் தெரிந்திருந்தாலும், பாலாஜி தன்னை ஒரு சமூக சேவகர் அல்லது பேரழிவு மேலாளராகக் கருதவில்லை.

“நான் மக்களுக்கு உதவ விரும்பும் ஒருவர், நான் அதைச் செய்வேன்.அவர் எப்போதும் ஒரே ஒரு விஷயத்தை மட்டுமே நம்புகிறார் : பிரபலமாக இருப்பதை விட நல்லவராக இருக்க வேண்டும், நல்ல வேலையைச் செய்ய வேண்டும். ஆகவே நான் என்ன செய்கிறேன், அது தொழில் ரீதியாகவோ அல்லது ஒரு காரணத்திற்காகவோ வேலை செய்தாலும், என்னால் முடிந்ததைச் செய்ய விரும்புகிறேன்.

நடித்த திரைப்படங்கள்

2013புத்தகம்
2013எதிர்நீச்சல்
2013தீயா வேலை செய்யனும் குமாரு
2014வல்லினம்
2014வாயை மூடி பேசவும்
2014வடகறி

வெளி இணைப்புகள்

நடிகர் ஆர். ஜே. பாலாஜி – விக்கிப்பீடியா

Actor RJ Balaji – Wikipedia

About the author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *