நடிகர் சந்தானம் | Actor Santhanam

சந்தானம் தமிழ்த் திரைப்பட நகைச்சுவை நடிகர் ஆவார். இவர் விஜய் தொலைக்காட்சியின் லொள்ளு சபா என்ற தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சியில் நடித்ததன் மூலம் புகழ் பெற்றார். 2004 இல் இவர் மன்மதன் திரைப்படத்தில் நகைச்சுவை நடிகராக அறிமுகமாகி பின்னர் பல வெற்றிப் படங்களில் நடித்துள்ளார்.

என்.சந்தனம் ஒரு இந்திய திரைப்பட நடிகர் மற்றும் தயாரிப்பாளர் ஆவார், அவர் முக்கியமாக தமிழ் சினிமாவில் பணியாற்றுகிறார். தொலைக்காட்சியில் நகைச்சுவை நடிகராக தனது வாழ்க்கையைத் தொடங்கிய அவர், விஜய் தொலைக்காட்சியின் லொல்லுசபாவில் தனது நடிப்பின் மூலம் புகழ் பெற்றார்.

பின்னர் நடிகர் சிலம்பரசன் மன்மதன் (2004) திரைப்படத்தில் துணை வேடத்தில் நடிக்க அவருக்கு வாய்ப்பு வழங்கப்பட்டது, பின்னர் பல படங்களில் தோன்றுவதற்கு கையெழுத்தானது, குறிப்பாக சச்சின் (2005) மற்றும் பொல்லதவன் (2007) ஆகியவற்றில் அவரின் நடிப்பு நல்ல விமர்சனங்களைப் பெற்றது.

ஷங்கரின் தயாரிப்பான அறை எண் 305-இல் கடவுல் (2008) திரைப்படத்தில் அவர் ஒரு முன்னணி பாத்திரத்தில் தோன்றினார், மேலும் இந்த காலகட்டத்தில் வெற்றிகரமான தமிழ் படங்களில் நகைச்சுவை நடிகராக ஒரு முக்கிய அம்சமாக ஆனார்.

எம்.ராஜேஷின் சிவா மனசில சக்தி (2009), பாஸ் என்கிற பாஸ்கரன் (2010) மற்றும் ஓரு கல் ஓரு கண்ணாடி (2012) ஆகியவற்றில் அவரின் நடிப்பு எல்லோராலும் பாராட்டப்பட்டது. ஏ எல் விஜய், சிவா மற்றும் சுந்தர் சி படங்களிலும், சிலம்பரசன், ஆர்யா மற்றும் உதயநிதி ஸ்டாலின் நடித்த படங்களிலும் அவர் மீண்டும் மீண்டும் நடித்தார்.

2010 களின் முற்பகுதியில் அவரது தொடர்ச்சியான நல்ல வரவேற்பு மற்றும் பாக்ஸ் ஆபிஸ் அவரை “நகைச்சுவை சூப்பர் ஸ்டார்” என்று அழைக்க திரைப்படத் துறையைத் தூண்டியது. 2012 ஆம் ஆண்டில், திரைப்பட தயாரிப்பு நிறுவனத்தைத் தொடங்கினார்.

தனது முதல் படமான கண்ணா லட்டு தின்ன ஆசயா (2013) படத்தைத் தயாரித்தார். இது வணிக ரீதியாக வெற்றி பெற்றது. இதற்கிடையில், 2014 ஆம் ஆண்டில், அவர் அதிரடி நகைச்சுவை வல்லவனுக்குப் புல்லம் ஆயுதம் என்ற படத்தில் மீண்டும் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடித்தார், விமர்சன மற்றும் வணிக ரீதியான பாராட்டுகளைப் பெற்றார்.

சென்னை பல்லவரம் அருகே உள்ள பொழிச்சலூரில் சந்தனம் வளர்ந்தார். சந்தனம் 2004 இல் உஷாவை என்பவரை மணந்தார். இது அவர்களின் பெற்றோரால் ஏற்பாடு செய்யப்பட்ட திருமணமாகும். அவர்களுக்கு மூன்று குழந்தைகள் உள்ளனர். அவர் தனது முதல் திரைப்பட திருப்புமுனையை வழங்கிய சிலம்பராசனுடன் மிகவும் நெருக்கமானவர்.

சந்தானம் என்றென்றும் புன்னகை படத்தில் பேசிய வசனம் சர்ச்சைக்குள்ளானது. இதைத் தொடர்ந்து குறிப்பிட்ட வசனம் படத்திலிருந்து நீக்கப்பட்டது.

நடித்த திரைப்படங்கள்

2002பேசாத கண்ணும் பேசுமே
 காதல் அழிவதில்லை
2004மன்மதன்
2005இதயத் திருடன்
 பிப்ரவரி 14
 இங்கிலீஷ்காரன்
 ஒரு கல்லூரியின் கதை
 சச்சின்
 அன்பே ஆருயிரே
2006சம்திங் சம்திங் உனக்கும் எனக்கும்
 சில்லுனு ஒரு காதல்
 வல்லவன்
 ரெண்டு
2007வீராசாமி
 வியாபாரி
 முதல் கனவே
 பரட்டை என்கிற அழகுசுந்தரம்
 கிரீடம்
 வீராப்பு
 தொட்டால் பூ மலரும்
 அழகிய தமிழ் மகன்
 மச்சக்காரன்
 பொல்லாதவன்
 பில்லா
2008காளை
 தீக்குச்சி
 வைத்தீஸ்வரன்
 கண்ணும் கண்ணும்
 சந்தோஷ் சுப்பிரமணியம்
 அறை எண் 305-இல் கடவுள்
 குசேலன்
 ஜெயம்கொண்டான்
 மகேஷ் சரண்யா மற்றும் பலர்
 சிலம்பாட்டம்
2009சிவா மனசுல சக்தி
 தோரணை
 மாசிலாமணி
 வாமணன்
 மோதி விளையாடு
 மலை மலை
 கண்டேன் காதலை
 கந்தகோட்டை
 பலம்
2010தீராத விளையாட்டுப் பிள்ளை
 குரு சிஷ்யன்
 மாஞ்சா வேலு
 தில்லாலங்கடி
 மாஸ்கோவின் காவிரி
 பாஸ் என்ற பாஸ்கரன்
 எந்திரன்
 மந்திரப் புன்னகை
 சிக்கு புக்கு
 அய்யனார்
 ஆட்டநாயகன்
 குட்டி சாத்தான்
2011சிறுத்தை
 தம்பிக்கோட்டை
 சிங்கம் புலி
 வானம்
 கண்டேன்
 உதயன்
 பத்ரிநாத்
 தெய்வத் திருமகள்
 வேலாயுதம்
 லீலை
 முப்பொழுதும் உன் கற்பனைகள்
 வேலூர் மாவட்டம்
 யுவன் யுவதி
 வந்தான் வென்றான்
 ஒரு கல் ஒரு கண்ணாடி
2012இஷ்டம்
 கலகலப்பு
 வேட்டை மன்னன்
2013கண்ணா லட்டு தின்ன ஆசையா
 அலெக்ஸ் பாண்டியன்
 சேட்டை
 தீயா வேலை செய்யணும் குமாரு
 தில்லு முல்லு
 சிங்கம் 2
 பட்டத்து யானை
 தலைவா
 ஐந்து ஐந்து ஐந்து
 யா யா
 ராஜா ராணி
 வணக்கம் சென்னை
 ஆல் இன் ஆல் அழகு ராஜா
 என்றென்றும் புன்னகை
2014வீரம்
 இங்க என்ன சொல்லுது
 இது கதிர்வேலன் காதல்
 பிரம்மன்
 தலைவன்
 வல்லவனுக்கு புல்லும் ஆயுதம்
 வானவராயன் வல்லவராயன்
 அரண்மனை
2014லிங்கா
2015

வெளி இணைப்புகள்

நடிகர் சந்தானம் – விக்கிப்பீடியா

Actor Santhanam – Wikipedia

About the author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *