நடிகை ரகுல் பிரீத் சிங் | Actress Rakul Preet Singh

 • நடிகர்

 • மாதிரி

 • ரகுல் பிரீத் சிங் (பிறப்பு 10 அக்டோபர் 1990) ஒரு இந்திய திரைப்பட நடிகை மற்றும் மாதிரியாக தெலுங்கு மற்றும் தமிழ் திரைப்படத்துறைகளில் பணிபுரிகிறார். இவர் பல இந்தி மற்றும் கன்னட திரைப்படங்களிலும் நடித்துள்ளார்.


  தற்போது தெலுங்கானா மாநில அரசாங்கத்தின் ‘பெண் குழந்தைகளை காப்பாற்றுங்கள், பெண் குழந்தைகளை படிக்கவையுங்கள்’ திட்டத்திற்கான தூதராக நியமிக்கப்பட்டுள்ளார்.


  கன்னட திரைப்படமான கில்லி (2009) படத்தில் நடித்து அறிமுகமான போது, கல்லூரியில் ஒரு மாடலாக வேலை செய்தார். 2011 இல் அவர் பெமினா மிஸ் இந்தியா அலங்கார அணிவகுப்பில் கலந்து கொண்டு ஐந்தாவது இடத்தில் வந்தார்.


  தடையறத் தாக்க என்ற படத்தின் மூலம் தமிழ் திரைப்பட உலகத்தில் அறிமுகமானார்.


  வெங்கடாத்ரி எக்ஸ்பிரஸ் (2013), தற்போதைய தெகா (2014), ரஃப் (2014), ரஃப் (2014), லூகிம் (2014), கிக் 2 (2015), புரூஸ் லீ – தி ஃபைட்டர் (2015), நன்னகு பிரேமதா (2016), த்ருவா (2016), ஸ்பைடர் (2017) மற்றும் தீரன் திகாரம் ஒன்று (2017) முதலிய படங்களில் நடித்தார். செல்வராகவன் இயக்கத்தில் தயாராகி வரும் என். ஜி. கே திரைப்படத்தில் சூர்யாவுடன் நடித்து வருகிறார்.


  ஆரம்ப வாழ்க்கை


  புது தில்லியில் ஒரு பஞ்சாபி குடும்பத்தில் பிறந்தார். ரகுல் தவுலா கவுன் இராணுவ பள்ளியில் பயின்றார். பின்னர் தில்லி பல்கலைக்கழகத்தின் இயேசு மற்றும் மேரி கல்லூரியில் கணித பாடங்களைப் படித்தார்.


  தொழில்


  அறிமுகம் (2009-2014)


  ராகுல் ப்ரீட் சிங் எப்போதுமே ஒரு நடிகையாக கனவு கண்டதாகக் கூறினார். 18 வயதிலேயே மாடலிங்கில் தனது தொழிலை தொடங்கினார். 2009 இல், கன்னட திரைப்படமான கில்லி , செல்வராஜனின் 7 ஜி ரெயின்போ காலனி ரீமேக்கில் ரீமேக் திரைப்படத்தில் நடித்துள்ளார். “சிறிய பணத் தொகையை சம்பாதிக்கலாம்” என்று படத்தில் அவர் கையெழுத்திட்டார் என்றும், “தென்னிந்திய திரைப்படங்கள் எவ்வளவு பெரியவை என்று தெரியவில்லை” என்றும் கூறினார். தனது பட்டப்படிப்பை முடித்து, 2011 ஃபெமினா மிஸ் இந்தியா போட்டியில் போட்டியிடும் முன் நடித்த பாத்திரத்திற்காக விமர்சன ரீதியான பாராட்டைப் பெற்றார்.

  வெளி இணைப்புகள்

  நடிகை ரகுல் பிரீத் சிங் – விக்கிப்பீடியா

  Actress Rakul Preet Singh – Wikipedia

  About the author

  Leave a Reply

  Your email address will not be published. Required fields are marked *