நடிகை மந்திரா பேடி | Actress Mandira Bedi

மந்திரா பேடி (Mandira Bedi, பிறப்பு: ஏப்ரல் 1972) ஒரு இந்திய பாலிவுட் நடிகையாவார். இவர் ஒரு விளம்பர அழகியும் தொலைக்காட்சி வழங்குனரும் ஆவார். அவரது 20 வயதுக்கு முன்பு இந்தியாவின் தேசிய அலைவரிசையான தூர்தர்ஷன்னில் ஒளிபரப்பப்பட்ட 1994 ஆம் ஆண்டு தொலைக்காட்சி தொடர் சாந்தியில் தலைமைப்பாத்திரம் ஏற்று நடித்ததால் புகழ்பெற்றார்.


ஆரம்பகால வாழ்க்கை


மந்திரா பேடியின் பிறப்பிடம் மும்பையாகும். இந்தியா-பாகிஸ்தான் எல்லையில் இருந்து 11 கிலோமீட்டர்களில் உள்ள பஞ்சாபின் ஒரு நகரமான பஸ்ஸில்காவின் காட்ரி குலத்தை அவரது பரம்பரையின் மூலமாகக் கொண்டுள்ளார். மும்பையின் கேத்ட்ரல் அண்ட் ஜான் கொனான் பள்ளியில் அவர் கல்வி பயின்றார்.


தொழில் வாழ்க்கை


“சாந்தி” தொலைக்காட்சி தொடர் மூலம் அவர் நட்சத்திரமாக மாறிய பிறகு 1995 ஆம் ஆண்டு திரைப்படம் டில்வாலே துல்கர்னியா லே ஜெயங்கே யில் ஒரு துணைப்பாத்திரத்தில் தோன்றினார். மேலும் பிரபலமான இந்திய நாடகமான கியோன்கி சாஸ் பி கபி பாஹ் தி இல் “மோனா” என்றழைக்கப்பட்ட “மந்திரா” முக்கிய வில்லி பாத்திரம் ஏற்று நடித்தார்.


சொந்த வாழ்க்கை


14 பிப்ரவரி 1999 அன்று இந்தியத் திரைப்பட இயக்குனரான ராஜ் கவுஷல்லை மந்திரா பேடி திருமணம் செய்துகொண்டார். இவர்கள் பந்திராவின் மும்பைப் புறநகர்ப் பகுதியில் வாழ்ந்து கொண்டிருக்கின்றனர்.

வெளி இணைப்புகள்

நடிகை மந்திரா பேடி – விக்கிப்பீடியா

Actress Mandira Bedi – Wikipedia

About the author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *