நடிகை கியாரா அத்வானி | Actress Kiara Advani

கியாரா அத்வானி (Kiara Alia Advani) 1992 ஜூலை 31 அன்று பிறந்த இந்தி மற்றும் தெலுங்குத் திரைப்படங்களில் முன்னணியில் உள்ள ஒரு இந்திய நடிகை ஆவார். 2014இல் வெளிவந்த நகைச்சுவைத் திரைப்படமான “ஃபுக்லி” படத்தில் நடித்து அறிமுகமான பிறகு, அத்வானி எம். எஸ். தோனி , நெற்ஃபிளிக்சில் வெளிவந்த மெய்ப்பொருள் மூல ஆராய்ச்சிப் படமான “லஸ்ட் ஸ்டோரிஸ்” (2018), மற்றும் தெலுங்கு அரசியல் படமான “பரத் அனே நேனு” (2018) போன்ற பல்வேறு வணிக ரீதியாகவும், விமர்சன ரீதியாகவும் வெற்றிபெற்ற திரைப்படங்களில் நடிக்கத் தொடங்கினார்.


ஆரம்ப வாழ்க்கை மற்றும் பின்னணி


சிந்தி குடும்பத்தைச் சார்ந்த ஜகதீப் அத்வானி மற்றும் ஜெனீவ் ஜாப்ரிக்கு கியாரா அத்வானி மகளாகப் பிறந்தார். ஜகதீப் அத்வானி ஒரு தொழிலதிபர், மேலும் பஞ்சாபி, ஸ்காட்லாந்து , ஐரிஷ், போத்துக்கீஸ், மற்றும் ஸ்பானிஷ் வம்சாவளியைச் சார்ந்தவர். தனது முதல் பெயரான அலியா அத்வானியாக பிறந்த இவர் “ஃபுகலி” படத்தில் தனது பெயரை கியாரா அத்வானி என மாற்றினார். இவருக்கு மைஷாலைப் எனும் இளைய சகோதரர் உள்ளார். அவளுடைய தாய்வழி குடும்பத்தின் மூலம் பல பிரபலங்கள் அவருக்கு உறவினர் ஆவார்கள். நடிகர்கள் அசோக் குமார் மற்றும் சயீத் ஜாஃப்ரி ஆகியோர் முறையே, அவரது தாத்தா பாட்டியும் பெரிய மாமாவும் ஆவார், அதே போன்று ஷாஹீன் ஜாஃப்ரி மற்றும் நடிகை ஜூஹி சாவ்லா அவருடைய அத்தையாவார்கள்.


தொழில்


அத்வானி 2014இல் வெளிவந்த கபீர் சதானந்த் இயக்கிய ஃபுக்லி என்ற நகைச்சுவைத் திரைப்படத்தில் அறிமுகமானார். இத்திரைப்படத்தில் புதியவர்களான மோகித் மார்வா , விஜேந்தர் சிங் பெனிவால் , அர்பி லம்பா மற்றும் ஜிம்மி ஷெர்கில் ஆகியோருடன் நடித்திருந்தார், இத்திரப்படம் கலவையான விமர்சனத்தையே பெற்றது. அதேசமயம், இவரது நடிப்புக்காக, அத்வானி அவரது நடிப்பிற்காக பொதுவாக நேர்மறையான விமர்சனங்களைப் பெற்றார். அத்வானி நடிகர் ராம் சரண் உடன் “வினயா வித்யா ராமா” என்ற ஒரு தெலுங்கு படத்தில் நடித்தார்.

வெளி இணைப்புகள்

நடிகை கியாரா அத்வானி – விக்கிப்பீடியா

Actress Kiara Advani – Wikipedia

About the author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *