நடிகை அபர்ணா வத்சரே | Actress Aparna Vastarey

அபர்ணா வத்சரே (Aparna Vastarey) அபர்ணா என்று தனிப்பட்ட முறையில் அறியப்பட்ட இவர் ஓர் இந்திய நடிகரும், தொலைக்காட்சி தொகுப்பாளரும், முன்னாள் ரேடியோ ஜாக்கியுமாவார் . கன்னடத் தொலைக்காட்சியில் பிரபலமான முகமான இவர், 1990 களில் டி.டி.சந்தனாவில் ஒளிபரப்பப்பட்ட பல்வேறு நிகழ்ச்சிகளின் தொகுப்பாளராக பணியாற்றியதற்காக அறியப்படுகிறார். 1984 ஆம் ஆண்டில் புட்டண்ணா கனகலின் இறுதிப் படமான மசனாடா ஹூவ் மூலம் திரைப்படத்தில் அறிமுகமானார். 2015 முதல், இவர் மஜா டாக்கீஸ் என்ற நகைச்சுவை நிகழ்ச்சியில் வரலட்சுமியாக தோன்றி வருகிறார்.


தொழில்


1984 ஆம் ஆண்டு புட்டண்ணா கனகலின் திரைப்படமான மசனாடா ஹூவுவில் அபர்ணா அறிமுகமானார், இதில் இவர் அம்பரீஷ் மற்றும் ஜெயந்தியுடன் இணைந்து நடித்திருந்தார். 1993 ஆம் ஆண்டில் அகில இந்திய வானொலியுடன் வானொலி ஜாக்கியாக பணியாற்றத் தொடங்கினார். பண்பலை வானொலியான ரெயின்போவுடன் பணிபுரியும் முன், அதன் முதல் தொகுப்பாளராக இருந்தார். ஒரு தொகுப்பாளராக கன்னடத் தொலைக்காட்சியில் இவரது வாழ்க்கை 1990 இல் டி.டி.சந்தனாவுடன் தொடங்கியது 2000 ஆம் ஆண்டு வரை அதன் பெரும்பான்மையான தயாரிப்புகளின் ஒரு பகுதியாக இருந்தார். 1998 இல் தீபாவளி கொண்டாட்டங்களின் ஒரு பகுதியாக, எட்டு மணிநேரங்களுக்கு ஒரு நிகழ்ச்சியை வழங்கும் சாதனையை இவர் உருவாக்கினார்.


அபர்ணா மூதலா மானே மற்றும் முக்தா போன்ற தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சிகளில் நடிகையாக பணியாற்றினார். 2013 ஆம் ஆண்டில், கன்னட ரியாலிட்டி தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சியான பிக் பாஸின் முதல் பருவத்தில் ஒரு போட்டியாளராக தோன்றினார், இது ஈடிவி கன்னடத்தில் ஒளிபரப்பப்பட்டது. 2015 ஆம் ஆண்டு முதல், ஸ்ருஜன் லோகேஷின் கதாபாத்திரத்தின் வீண் மற்றும் பெருமைமிக்க மைத்துனராக வரலட்சுமியாக நகைச்சுவை தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சியான மஜா டாக்கீஸில் தோன்றியுள்ளார், மேலும் தான் முன்னாள் அமெரிக்க ஜனாதிபதி ஒபாமா மற்றும் நடிகர் சல்மான் கான் போன்ற பிரபலமான நபர்களின் நண்பர்கள் என்று கூறுகிறார். .


2014 ஆம் ஆண்டில், பெங்களூர் நம்ம மெட்ரோவில் செய்யப்பட்ட பயணிகள் வருகை குறித்த பதிவு செய்யப்பட்ட அறிவிப்புகளுக்காக அபர்ணா குரல் கொடுத்தார்.


வெளி இணைப்புகள்

நடிகை அபர்ணா வத்சரே – விக்கிப்பீடியா

Actress Aparna Vastarey – Wikipedia

About the author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *