நடிகை தினா தேசாய் | Actress Tina Desai

டினா தேசாய் (Tina Desai) 1987 பிப்ரவரி 24இல் பிறந்த இந்திய நடிகை மற்றும் விளம்பர நடிகையாவார். அவர் 2011 ஆம் ஆண்டின் திகில் படமான யே ஃபாஸ்லே படத்தில் அறிமுகமானார், மேலும் அதிரடி திரைப்படமான சாய் தந்தே கலத் பந்தே என்றத் திரைப்படத்திலும் நடித்தார், அதற்கு முன்னர், 2012 இல் த பெஸ்ட் எக்சோடிக் மேரிகோல்ட் ஹோட்டல் என்ற முதல் வெளிநாட்டு ஆங்கில நகைச்சுவை நாடகம் அரங்கேறியது. நெற்ஃபிளிக்சு தொடரின் சென்ஸ் 8 படத்தில் அவரது முக்கிய பாத்திரத்திற்கும் அவர் அறியப்படுகிறார்.


இளமை வாழ்க்கை


தேசாய் பெங்களூருவில் குசராத்திய இந்து தந்தைக்கும், தெலுகு இந்துத் தாய்க்கும் பிறந்தவர் ஆவார். அவர் நிர்வாகத்தின் தேசிய கல்வி நிறுவனத்தின் நிதியுதவியுடன் வணிக மேலாண்மையில் பட்டப்படிப்பை முடித்தவர். குஜராத், தெலுங்கு, கன்னடா, ஆங்கிலம் மற்றும் இந்தி போன்ற ஐந்து மொழிகளில் அவள் சரளமாக இருக்கிறார்.


தொழில்


ரியாலிட்டி நிகழ்ச்சியான கெட் கார்ஜியஸ் போட்டியில் பங்கேற்றபோது தேசாய் முதன்முதலில் வெளிச்சத்திற்கு வந்தார். போட்டியில் வெற்றி பெறவில்லை ஆனாலும், ரியாலிட்டி நிகழ்ச்சியை விளம்பரப் படுத்திய எலைட் மாடல் இந்தியா மேனேஜ்மென்ட் என்ற நிறுவனதுடன் இறுதி வெற்றியாளருக்கு முன் இவர் ஒரு ஒப்பந்தத்தை மேற்கொண்டார், அவர் 2007 ஆம் ஆண்டு முதல் விளம்பர நடிகையாக 100 க்கும் மேற்பட்ட விளம்பரங்களில் இடம்பெற்றுள்ளார்.


2011 ல் யே ஃபாஸ்லே என்ற படத்தில் அறிமுகமானார். பின்னர் அவர் தி பெஸ்ட் எக்சோடிக் மாரிகோல்ட் ஹோட்டல் படத்தில் தோன்றினார். 2015, தேசாய் தி செகண்ட் பெஸ்ட் எசோடிக் மரிகோல்ட் ஹோட்டல், என்ற இரண்டு உயர் ஆங்கில மொழி திட்டங்களில் முக்கிய பாத்திரங்களில் நடித்துள்ளார். 2001இல் தொடர் வெற்றியான தி வச்சோவ்ஸ்கி மற்றும் ஜே. மைக்கேல் ஸ்ட்ராசின்ஸ்ஸ்கி ஆகியோரால் இயக்கப்பட்ட நெற்ஃபிளிக்சு நாடகம் சென்ஸ் 8 என்பதில் கலா தண்டேகர் பாத்திரத்தில் நடித்துள்ளார்.


2012இல் கிங்ஃபிஷர் நாட்காட்டிக்கு நீச்சல் உடையில் காட்சி தந்தார். மற்றும் பாலிவுட் அதிரடி திரைப்படமான டேபிள் நம்பர் 21 படத்தில் நடிகர் ராஜீவ் கண்டேல்வால் உடன் நடித்தார். பாடகர் கேக்கே உடன் கேகேயின் காதல் பாடலான “யே கஹான் மில் கயே ஹம்” என்றப் பாடலில் தோன்றினார்


2016இல், கிரேட் ரேஸ் படத்தில் தாமஸ் மற்றும் அவரது நண்பர்களில் அசீமாவின் பாத்திரத்தை அவர் வெளிப்படுத்தினார்.

வெளி இணைப்புகள்

நடிகை தினா தேசாய் – விக்கிப்பீடியா

Actress Tina Desai – Wikipedia

About the author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *