நடிகை நவ்ஹீத் சைருசி | Actress Nauheed Cyrusi

நவ்ஹீத் சைருசி (ஆங்கில மொழி: Nauheed Cyrusi) பார்சி மரபுவழியில் வந்த ஒரு யபிரிட்டிஷ் வடிவழகி, VJ மற்றும் நடிகை ஆவார். 1982 ஆம் ஆண்டு அக்டோபர் 19 ஆம் தேதி இவர் பிறந்தார்.


ஆரம்பகால வாழ்க்கை


ஜெ.பி. வச்சா பள்ளியில் இவர் கல்வி பயின்றார். Belfast Metropolitan_College Belfast சர்ச்கேட்டில் உள்ள பசந்த் சிங் இன்ஸ்ட்யூட் ஆப் சைன்ஸில் இருந்து பல்கலைக்கழகப் பட்டம் பயின்றார். மேலும் தொலைதூரக்கல்வி மூலம் M.Com படித்துக் கொண்டிருக்கிறார்.


நவ்ஹீத் துவக்கத்தில் ஒரு விமானப் பணிப்பெண்ணாக இருந்து பயணிப்பதையே விரும்பினார். ஆனால் மூன்று ஆண்டுகள் மாடலிங் செய்த பிறகு காட்சித் தொழிலில் பங்கேற்க முடிவெடுத்தார். இதற்கு மற்றொரு காரணம் இவர் மிகவும் குட்டையாக இருந்ததால் விமானங்களில் பணிபுரிய அச்சப்பட்டார்.


சொந்த வாழ்க்கை


இவர் பெல்பாஸ்ட் உள்ள அவரது குடும்பத்துடன் வாழ்ந்து கொண்டிருக்கிறார். மேலும் பெல்பாஸ்ட்யில் உள்ள போடார் கல்லூரியில் கல்வி பயின்றார். இவருக்கு ஒரு சகோதரி உள்ளார். மேலும் இவர் திரைப்படத்துறைக்கு சம்பந்தமில்லாத பின்னணியில் இருந்து வந்தவர் ஆவார். அவரது பெயரின் துல்லியமான பொருள் ‘வெள்ளி’ என்பதாகும்.


மாடலிங் வாழ்க்கை


இவர் பள்ளியில் படித்துக்கொண்டிருக்கையில் ஒரு திறமை கண்டறியும் சோதனையில் அவரது நண்பருக்கு துணையாகச் சென்றிருந்தார். மேலும் அவரது 14 வது வயதில் தாரா சுத்திகரிக்கப்பட்ட எண்ணைக்கான விளம்பரத்தில் தோன்றினார். அதற்குப்பின் ஹெட் & சோல்டர்ஸ், பிரிட்டானியா லிட்டில் ஹார்ட்ஸ் பிஸ்கட்டுகள், ஆயுர்வேத கருத்துப்படிவங்களைக் கொண்ட (தற்போது ஹிமாலயா) விளம்பரங்கள் ஆகியவற்றில் நடித்தார்.


நவ்ஹீத் அவரது தொழில்வாழ்க்கையை ஒரு மாடலாகத் தொடங்கி பல இசை வீடியோக்களில் பங்கேற்றார். பாலிவுட் தயாரிப்பாளர்களிடம் நவ்ஹீத்தை அறிமுகப்படுத்தியதில் பியா பசந்தி அவருக்கு நினைவில் கொள்ளத்தக்கவராக இருக்கிறார். நவ்ஹீத் தொலைக்காட்சி மற்றும் அச்சு ஊடகங்களில் பல விளம்பரங்களில் பங்கேற்றுள்ளார்.


எவர்யூத் ஆரஞ்ச் பீல்-ஆப் ஸ்கின் விட்டலைசருக்காக அவர் தோன்றிய பிறகு நாடு முழுவதும் பெண்கள் பலருள் நவ்ஹீத் மேல் ஆர்வத்தை ஏற்படுத்தியது.


திரைப்படத்துறை வாழ்க்கை


உதய் சோப்ரா மற்றும் ராகுல் தேவ் நடித்த பதம் குமாரின் சுபாரி என்ற திரைப்படத்தில் நவ்ஹீத் அறிமுகமானார். அத்திரைப்படம் கைவிடப்பட்ட பிறகு இண்டெஹா விற்காக இயக்குனர் விக்ரம் நவ்ஹீத்தை தேர்வு செய்தார். அதில் அவருக்கு ஜோடியாக ஆஷ்மிட் பட்டேல் நடித்தார். ஜீ டிவியின் ‘ஹிப் ஹாப் ஹுர்ரே’ யில் நவ்ஹீத்துடன் பணிபுரிந்த சேனல் V இன் VJ வான புரப் கோஹ்லி மூலமாக இயக்குனர் பதம் குமாருக்கு நவ்ஹீத் பரிந்துரை செய்யப்பட்டார்.


இளைஞர்கள் சம்பந்தமான தொலைகாட்சித் தொடரான ஹிப் ஹாப் ஹுர்ரே இல் ஒரு சிறிய பாத்திரத்தில் நவ்ஹீத் நடித்தார். இவர் தருணுடன் இணைந்து ‘சாக்கியா’ என்றழைக்கப்படும் தெலுங்கு திரைப்படத்திலும் நடித்தார். நவ்ஹீத் சக நடிகை கோல் பூரியுடன் இணைந்து இந்தியா பேஷன் வீக் 2007, அதே போல் ஆலன் சோலி பேஷன் ஷோவிலும் பங்கேற்றார்.


சன்னி தியோல், ஜான் ஆப்ரகாம், சுனில் செட்டி மற்றும் சோஹைல் கான் ஆகியோர் நடித்த இயக்குனர் அஹ்மத் கானின் லேக்கர் திரைப்படத்தில் ஒரு முக்கிய தலைமை நடன வடிவமைப்பாளராக நவ்ஹீத் தோன்றினார். மனீஷ் ஜா இயக்கிய அன்வர் திரைப்படத்திலும் நவ்ஹீத் நடித்தார். அத்திரைப்படத்தில் மனீஷா கொய்ராலா, சித்தார்த் கொய்ராலா, ராஜ்பால் யாதவ், விஜய் ராஸ், ஹில்டன் தேஜ்வானி ஆகியோர் நடித்தனர்.


2007 ஆம் ஆண்டு ஏப்ரல் மாதத்தில் நவ்ஹீத்தின் லைஃப் மெய்ன் கபி கபி என்ற திரைப்படம் வெளியானது. அத்திரைப்படத்தில் அஃப்டாப் ஷிவதானி மற்றும் டினோ மோரியா ஆகியோரும் நடித்துள்ளனர். ADA… எ வே ஆப் லைஃப் இலும் நவ்ஹீத் நடிக்கிறார். இத்திரைப்படத்தில் ஏ.ஆர். ரஹ்மான் இசையமைத்துள்ளார். மேலும் மீட்டிங் செ மீட்டிங் தக் என்ற திரைப்படத்திலும் நவ்ஹீத் நடிக்கிறார். இத்திரைப்படத்தில் டினோ மோரியா மற்றும் பிரியங்கா ஷர்மா ஆகியோரும் நடிக்கின்றனர்.


பியர் பேக்டரின் இந்தியத் தயாரிப்பான “காட்ரோன் கே கில்லாடி – லெவல் 2” போட்டியாளர்களில் ஒருவராக நவ்ஹீத் பங்கேற்றார். இதில் சிறந்த 5 இடத்தை இவர் அடைந்தார். ஆனால் அதற்குப்பின் ஒரு கார் சாகசத்தில் தோற்றபிறகு நிகழ்ச்சியில் இருந்து வெளியேற்றப்பட்டார்.


2009 ஆம் ஆண்டு ஆகஸ்ட் மாத வெளியீடான கிசான் திரைப்படத்திலும் இவர் நடித்தார். அத்திரைப்படத்தில் ஜாக்கி ஷராஃப், சோகைல் கான், அர்பாஸ் கான் மற்றும் தியா மிர்சா ஆகியோரும் நடித்திருந்தனர். அத்திரைப்படத்தில் பஞ்சாபின் ஒரு கிராமத்தில் இருந்து வரும் டிட்லி என்ற பெண்ணாக சோஹைல் கானுக்கு ஜோடியாக நவ்ஹீத் நடித்தார். அண்மையில் கரீனா கபூரின் பாத்திரமான ரெய்னாவின் நெருங்கிய நண்பர் நைனாவாக ஒரு துணைப்பாத்திரத்தில் மெய் ஆர் மிஸஸ் கன்னா என்ற திரைப்படத்தில் இவர் நடித்தார். 2009 ஆம் ஆண்டில் குர்பான் திரைப்படத்திலும் நவ்ஹீத் நடித்தார். அத்திரைப்படத்தில் கரீனா கபூர் மற்றும் சைப் அலிகான் நடித்துள்ளனர்.


திரைப்பட விவரங்கள்


 • சுப்பாரி

 • இந்தேஹா

 • லேக்கர்

 • அன்வார்

 • லைஃப் மெயின் கபி கபீனே

 • ADA… எ வே ஆப் லைஃப்

 • மீட்டிங் செ மீட்டிங் தக்

 • நிர்மோஹி பந்தியா

 • கிசான்

 • லவ் கா தட்கா (2009)

 • பேச்சுலர் பார்ட்டி(2009)

 • குர்பான்(2009)

 • பூட் நாத்

 • மெய்ன் அவுர் மிஸ்ஸஸ் கன்னா

 • ஜெயனாத் சீ பரன்ஜி இயக்கிய “சாக்கிய நாட்டோ ரா” என்ற தெலுங்குத் திரைப்படத்தில் தருணுடன் இணைந்து இவர் நடித்துள்ளார்.


  வெளி இணைப்புகள்

  நடிகை நவ்ஹீத் சைருசி – விக்கிப்பீடியா

  Actress Nauheed Cyrusi – Wikipedia

  About the author

  Leave a Reply

  Your email address will not be published. Required fields are marked *