நடிகை ராதிகா பண்டித் | Actress Radhika Pandit

ராதிகா பண்டிட் ஒரு இந்திய திரைப்படம் மற்றும் முன்னாள் தொலைக்காட்சி நடிகை. கன்னட திரையுலகின் முன்னணி நடிகையாக தன்னை நிறுவியுள்ளார்.


ஹுடுகரு (2011), ஆத்துரி (2012), ட்ராமா (2012), பகதூர் (2014) மற்றும் மிஸ்டர் அண்ட் மிஸஸ் ராமாச்சாரி(2014) போன்ற படங்களில் நடித்து முன்னணி நடிகையாக வலம் வந்தார்.


தொடக்க கால வாழ்க்கை


ராதிகா, சரஸ்வத் பிராமண சமுதாயத்தவரும், மேடை மற்றும் திரை ஆளுமைக்கொண்ட கிருஷ்ணா பண்டித் மற்றும் கோவாவைச் சார்ந்த மங்களா இணையாரின் மகளாவார். ராதிகாவிற்கு கௌரங் என்ற தம்பியாரும் உள்ளார். குடும்பத்துடன் பெங்களூர் புறநகரான மல்லேசுவரத்தில் வாழ்ந்துவந்தனர். மல்லேசுவரத்திலுள்ள தந்தைவழி பாட்டனாரின் வீட்டில் வளர்ந்து வந்தார். பெங்களூரிலே தனது பள்ளிப்படிப்பையும், பட்டப்படிப்பையும் முடித்தார்.


ராதிகா வணீக நிருவாகதில் முதுகலை பட்டம் பெற்றப்பின் ஆசிரியராக விருபினார். இருப்பினும், 2007இல் அவர் இளங்கலை பயிலும்போது, அவரது நண்பர் ஒருவர் வழியாக நந்தகோகுலா எனும் கன்னட தொலைக்காட்சி தொடர் ஒன்றில் நடிக்கத்துவங்கினார். அதே ஆண்டு சுமங்களி எனும் மற்றொரு தொடரிலும் நடித்துவந்தார். திரைப்பட இயக்குனர் ஷஷங்க், அவரது 18த் க்ராஸ் திரைபடத்திற்கும், மொக்கின மனசு திரைப்பட உருவாக்குபவர்களுக்கு முதன்மை நடிகையை தேடிவரும் போது, ராதிகாவின் புகைப்படங்களை வட்டார இதழ்களில் கண்டப்பின், அவரை இரு திரைப்படங்களிலும் முதன்மை நடிகையாக தேர்வுச்செய்தார்.


பண்டிட் கருதப்படுகிறார் கன்னட சினிமாவில் மிகவும் பல்துறை நடிகைகளில் ஒருவர். 2015 பெங்களூர் டைம்ஸ் கருத்துக் கணிப்பில், கன்னட சினிமாவில் மிகவும் பிரபலமான நடிகைகளில் ஒருவராக அவர் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டார். விஜய கர்நாடக நடத்திய 2016 வாக்கெடுப்பில், அவர் மீண்டும் மிகவும் பிரபலமான நடிகையாக தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டார்.


2013 மற்றும் 2014 க்கு இடையில், பண்டிட் மற்றும் புனீத் ராஜ்குமார் ஆகியோர் கர்நாடகாவில் கல்வி உரிமைக்கான பிராண்ட் தூதர்களாக பணியாற்றினர், சர்வ சிக்ஷா அபியான் அவர்களால் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டார். இது தவிர, கடந்த காலங்களில் கே.எல்.எஃப் நிர்மல் தேங்காய் எண்ணெய் மற்றும் ஓர்ரா ஜூவல்லரி போன்ற பிராண்டுகளுக்கு அவர் ஒப்புதல் அளித்துள்ளார். அவர் ஜில்லட்டின் ஷேவ் இந்தியா இயக்கத்தின் ஒரு பகுதியாக இருந்தார். நெஃப்


நடித்த திரைப்படங்கள்

2008 மொகினா மனசு
2009 ஒலவே ஜீவன லெக்காச்சாரா
லவ் குரு
2010 கிருஷ்ணன் லவ் ஸ்டோரி
கானா பஜானா
2011 ஹுடுகரு
2012 அலேமாரி
பிரேக்கிங் நியூஸ்
அத்தூரி
18த் க்ராஸ்
சாகர்
டிராமா
2013 கட்டிபுடி
தில்வாலா
2014 பகதூர்
மிஸ்டர் அண்ட் மிஸ்ட்ர்ஸ் ராமாச்சாரி
2015 என்டென்டிகு
2016 ஸூம்
டோட்டமனே ஹுட்கா
சந்து ஸ்ட்ரெய்ட் பார்வர்ட்
2019 ஆதி லட்சுமி புராணா

வெளி இணைப்புகள்

நடிகை ராதிகா பண்டித் – விக்கிப்பீடியா

Actress Radhika Pandit – Wikipedia

About the author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *