நடிகை தினா தத்தா | Actress Tina Datta

டினா தத்தா (Tina Datta) ஓர் இந்திய திரைப்பட மற்றும் தொலைக்காட்சி நடிகை ஆவார். “உத்தரின்” படத்தில் இச்சா பார்த்தி என்ற முன்னணி பாத்திரத்தில் நடித்தார் மற்றும் ரியாலிட்டி நிகழ்ச்சியான “ஃபியர் பேக்டர்: கத்ரோன் கே கிலாடி 7” ல் பங்குபெற்றார். தற்போது “சங்கடம் தீர்க்கும் சனீஸ்வரன்” என்ற தொடரில் தாமினி என்ற பாத்திரத்தில் நடித்தார். , இவர் “தயான்” தொடரில் “ஜான்வி மோர்யா” என்ற பாத்திரத்தை சித்தரிக்கிறார்.


தொழில்


5 வயதில், தத்தா “சிஸ்டர் நிவேதிதா” என்ற ஒரு தொலைக்காட்சித் தொடரில் நடித்தார்; பிறகு, இவர் பல படங்களில் நடிக்கத் தொடங்கினார், இவர் கதாநாயகியின் மகள் பாத்திரத்தில் நடிக்க ஆரம்பித்தார். “பிடா மேட்டர் சாந்தன்”, “டஸ் நம்பர் பாரி”, “சாகர்கன்யா” மற்றும் பல பாத்திரங்களில் நடித்தார். “கெஹலா” போன்ற பெங்காலி தொலைக்காட்சித் தொடர் நாடகங்களில் இவர் நடித்துக் கொண்டிருந்தார், அதி “தீபாங்கர் டி” தனது மருமகளான சுதிப்தா மற்றும் துர்கா மீது உளவு பார்க்கும் பாத்திரத்தில் நடித்திருப்பார். 2003இல் தத்தா இயக்குனர் “ரிதுபர்னோ கோஷ்” படமான “சோகெர் பாலி”யில் நடிகை ஐஸ்வர்யா ராய் உடன் இணைந்து. 2005 ஆம் ஆண்டில் “பரினீத்தா” திரைப்படத்தில் இளம் லலிதாவின் பாத்திரத்தில் நடித்தார்.


“கலர் தொலைக்காட்சியில்” ஒளிபரப்பான தொடரான “கோய் ஆனே கோ ஹாய்” யின் கதையில் ஒரு தந்திரமான சூனியக்காரி பாத்திரத்தில் நடித்தார். பின்னர் தத்தா கலர்ஸ் தொலைக்காட்சியின் இந்தி நிகழ்ச்சியான “உத்திரன் என்றத் தொடரில் ஒரு முன்னணி பாத்திரத்தில் நடித்தார்..

நடித்த திரைப்படங்கள்

2003 தாரக்
2003 சோக்கர் பாலி
2005 பரினீத்தா
2008 சிரோதினி தும் ஜே அமர்

வெளி இணைப்புகள்

நடிகை தினா தத்தா – விக்கிப்பீடியா

Actress Tina Datta – Wikipedia

About the author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *