நடிகர் சித்தார்த் மல்ஹோத்ரா | Actor Sidharth Malhotra

சித்தார்த் மல்ஹோத்ரா (இந்தி: सिद्धार्थ मल्होत्रा, குசராத்தி: સિદ્ધાર્થ મલ્હોત્રા) (பிறப்பு: 16 ஜனவரி 1985) கரண் ஜோஹர் இயக்கிய 2010 ஆம் ஆண்டில் வெளியான “மை நேம் இஸ் கான்” படத்தில் சித்தார்த் முதலில் உதவி இயக்குநராக பணியாற்றினார்.இவர் ஒரு பாலிவுட் திரைப்பட நடிகர் ஆவார். கரண் ஜோஹர் இயக்கிய ஸ்டூடண்ட் ஆஃப் த இயர் என்ற திரைப்படத்தில் அறிமுகம் ஆனார். அதைத் தொடர்ந்து ’ஹம்சீ தோ பம்சீ’, ’ஏக் வில்லன்’ போன்ற திரைப்படங்களில் நடித்துள்ளார். இவர் 2010ஆம் ஆண்டு சாருக் கான் மற்றும் கஜோல் நடித்த மை நேம் இஸ் கான் என்ற திரைப்படத்தில் உதவி இயக்குநராகப் பணிபுரிந்தார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

நடித்த திரைப்படங்கள்

2012 அபிமன்யு சிங்
2014 நிகில் பரத்வாஜ்
2014 குரு
2015 மான்டி பெர்னாண்டஸ்
2016 அர்ஜுன் கபூர்
2017 கெளரவ்/ரிஷி
2018 மேஜர் ஜெய் பக்ஷி
2019 அபய் சிங்

வெளி இணைப்புகள்

நடிகர் சித்தார்த் மல்ஹோத்ரா – விக்கிப்பீடியா

Actor Sidharth Malhotra – Wikipedia

About the author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *