திரைப்பட இயக்குனர் அட்லீ | Film Director Atlee director

அட்லீ (பிறப்பு: செப்டம்பர் 21, 1986) ஒரு தமிழ் திரைப்பட இயக்குனர் ஆவார். அட்லீ இயக்குனர் ஷங்கரிடம், நண்பன் மற்றும் எந்திரன் ஆகிய இரு படங்களில் உதவி இயக்குனராக பணிபுரிந்து விட்டு “ராஜா ராணி (2013)” திரைப்படம் மூலம் இயக்குனராக அறிமுகமானார் . இவர் திரைப்படம் இயக்குவதற்கு முன்பே இவர் நடிகர் சிவகார்த்திகேயன் நடிப்பில் “முகப்புத்தகம்” என்னும் குறும்படத்தை இயக்கியுள்ளார் . பின்னர் இவர் இயக்கிய தெறி திரைப்படத்திற்காக விஜய் விருது வென்றுள்ளார். இவர் இயக்கி, விஜய் நடித்த மெர்சல் படமானது தீபாவளி பண்டிகை அன்று வெளியானது மற்றும் [[பிகில்]] என திரைப்படம் மீண்டும் நடிகர் விஜய் யுடன் தீபாவளி 2019 வெளிவந்தது .


வெளி இணைப்புகள்

திரைப்பட இயக்குனர் அட்லீ – விக்கிப்பீடியா

Film Director Atlee director – Wikipedia

About the author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *