திரைப்பட இயக்குனர் நலன் குமரசாமி | Film Director Nalan Kumarasamy

நலன் குமரசாமி ஒரு தமிழ்த் திரைப்பட இயக்குநர் ஆவார். கலைஞர் தொலைக்காட்சியின் நாளைய இயக்குநர் நிகழ்ச்சியின் குறும்படங்கள் மூலம் மக்களின் கவனத்திற்கு வந்த இவர் தோட்டா விலை என்ன?, ஒரு படம் எடுக்கணும், நெஞ்சுக்கு நீதி உள்ளிட்ட குறிப்பிடத்தக்க குறும்படங்களை இயக்கியுள்ளார். சூது கவ்வும் எனும் முழு நீள திரைப்படத்தின் மூலம் பெரும் கவனத்தைப் பெற்றார். திரைப்படத்துறைக்கு வரும் முன்னர் இவர் நிகழ்ச்சி மேலாண்மை (Event Management) மற்றும் நிலம் விற்பனை பணிகளைச் செய்துவந்தார்.


திரைப்பட வாழ்க்கை

2012 பீட்சா
2013 தீயா வேலை செய்யணும் குமாரு (திரைப்படம்)
2013 சூது கவ்வும்
2014 ஜிகர்தண்டா
2015 எக்ஸ்
2016 காதலும் கடந்து போகும்
2016 மாயவன்

வெளி இணைப்புகள்

திரைப்பட இயக்குனர் நலன் குமரசாமி – விக்கிப்பீடியா

Film Director Nalan Kumarasamy – Wikipedia

About the author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *