திரைப்பட இயக்குனர் சிவா | Film Director Siva

சிவா தென்னிந்தியத் திரைப்பட இயக்குநர் ஆவார். இவர் ஒளிப்பதிவாளர், திரைக்கதை ஆசிரியர் எனப் பன்முகம் கொண்டவர். சிறுத்தை திரைப்படத்தை இயக்கி புகழ் பெற்றமையால் சிறுத்தை சிவா என்றும் பரவலாக அறியப்படுகிறார். அஜித் குமார் நடிப்பில் இவர் இயக்கிய வீரம் திரைப்படமும் வெற்றித் திரைப்படமாக அமைந்தது. பின்னர் இவர் மீண்டும் நடிகர் அஜித் குமார் உடன் இணைந்து பணியாற்றிய வேதாளம் திரைப்படமானது, 2015 ஆம் ஆண்டு தீபாவளி அன்று வெளியானது. மூன்றாவது முறையாக அஜித்குமார் மற்றும் சிவா கூட்டணியில் பிரம்மாண்ட பொருட்செலவில் உருவான விவேகம் திரைப்படம் கலவையான விமர்சனம் பெற்றபோதிலும் நல்ல வருவாய் ஈட்டியது.


திரைப்பட விபரம்


இயக்கிய திரைப்படங்கள்

2008 சவுர்யம்
2009 சங்கம்
2011 சிறுத்தை
2012 தராவு
2014 வீரம்
2015 வேதாளம்
2017 விவேகம்
2018 விசுவாசம்

வெளி இணைப்புகள்

திரைப்பட இயக்குனர் சிவா – விக்கிப்பீடியா

Film Director Siva – Wikipedia

About the author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *