திரைப்பட இயக்குனர் யுவராஜ் தயாளன் | Film Director Yuvaraj Dhayalan

யுவராஜ் தயாளன் (பிறப்பு 22 பிப்ரவரி 1987) இந்தியத் திரைப்பட இயக்குநர் ஆவார்.


திரை வாழ்க்கை


யுவராஜ் தயாளன் தமிழ்நாட்டின் செங்கல்பட்டைச் சார்ந்தவர். சந்தோஷ் சுப்பிரமணியம் திரைப்படத்தை எம். ராஜா இயக்கியபோது அவரிடம் உதவி இயக்குநராகவும், இரும்புக் கோட்டை முரட்டு சிங்கம் திரைப்படத்தை சிம்புதேவன் இயக்கிய போது அவரிடம் உதவி இயக்குநராகவும் பணியாற்றினார்.


சடகோபன் ரமேஷ் நடித்த போட்டா போட்டி நகைச்சுவைத் திரைப்படத்தை இயக்கியதன் மூலமாகத் தமிழ்த் திரைப்படத் துறைக்கு அறிமுகமானார். நடிகர் வடிவேலு கதாநாயகனாக நடித்த தெனாலிராமன் திரைப்படத்தின் வாயிலாகச் சிறப்பாக அறியப் பெற்றார். இவரது தந்தையின் பெயர் தீனதயாளன் ஆகும்.


திரைப்பட விபரங்கள்


குறிப்புகள்

2011 போட்டா போட்டி
2014 தெனாலிராமன்
2015 எலி

வெளி இணைப்புகள்

திரைப்பட இயக்குனர் யுவராஜ் தயாளன் – விக்கிப்பீடியா

Film Director Yuvaraj Dhayalan – Wikipedia

About the author

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *