நடிகை கிருத்தி ஷெட்டி | Actress Krithi Shetty

கிருதி ஷெட்டி (பிறப்பு 21 செப்டம்பர் 2003) தெலுங்கு படங்களில் முக்கியமாக தோன்றும் ஒரு இந்திய நடிகை. அவர் உப்பெண்ணா (2021) என்ற திரைப்பட மூலம் அறிமுகமானார்.

ஆரம்ப கால வாழ்க்கை

கிருதி ஷெட்டி 21 செப்டம்பர் 2003 அன்று மும்பையில் பிறந்தார். கிருதி ஷெட்டியின் பெற்றோர்கள் கர்நாடகாவில் இருந்து வந்தவர்கள் ஆவர். கிருதி ஷெட்டியின் தந்தை ஒரு தொழிலதிபர், அவரது தாய் ஒரு ஆடை வடிவமைப்பாளர். ஷெட்டி மும்பையில் வளர்க்கப்பட்டார். மேலும் கிருதி ஷெட்டி தற்போது ஒரு திறந்தவெளி பல்கலைக்கழகதில் உளவியல் படித்து வருகிறார். படிக்கும் போது, ​​ஷெட்டி வணிக விளம்பரங்களிலும் பணியாற்றினார்.

தொழில்

புட்டி பாபு சனா இயக்கிய தெலுங்கு திரைப்படமான உப்பெண்ணா மற்றும் மைத்ரி மூவி மேக்கர்ஸ் மற்றும் சுகுமார் ரைட்டிங்ஸ் தயாரித்த ஷெட்டி தனது 17 வயதில் திரைப்படத்தில் அறிமுகமானார். குறைந்த செலவில் தயாரிக்கப்பட்ட இந்தப் படம் 100 கோடிக்கும் மேலாக வசூலித்து பாக்ஸ் ஆபிஸில் வணிக ரீதியாக வெற்றி பெற்றது.

புதிய படங்கள்

ஆண்டுதிரைப்படம்
2019சூப்பர் 90
2021உப்பெண்ணை
 ஷியாம் சிங்கா ராய்
 ஆ அம்மாயி குரிஞ்சி மீக்கு செப்பாலி

மார்ச் 2021 நிலவரப்படி, நானிக்கு ஜோடியாக ஷியாம் சிங்கா ராய் படத்தில் நடிக்கிறார். மற்றும் சுதீர் பாபுவுடன் இணைந்து மோகனா கிருஷ்ணா இந்திரகாந்தி இயக்கும் ஆ அம்மாயி குரிஞ்சி மீக்கு செப்பாலி என்ற படப்பிடிப்பில் நடிக்கிறார். என்.லிங்குசாமி இயக்கிய பெயரிடப்படாத படத்தில் ராம் பொத்தினேனிக்கு ஜோடியாக ஷெட்டி கையெழுத்திட்டார்.

About the author

Leave a Reply

Your email address will not be published.